Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng] đất biệt thự đơn lập phú mỹ hưng giá tốt

Ngày đăng: 26/03/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

[GIỎ HÀNG] ĐẤT BIỆT THỰ ĐƠN LẬP PHÚ MỸ HƯNG GIÁ TỐT
1/ Đất Nam Thông 3 Đường nội khu.
- Diện tích: 14x18m (CN: 252 m2)
- Hướng: Tây Bắc
- Giá bán cực tốt: 57 tỷ (đơn giá 226tr/m2)
2/ Đất Nam Thông 1 Góc 2 mặt tiền đường lớn.
- Diện tích: 14x18m (CN: 239,5m2)
- Hướng: Tây Bắc Đông Bắc
- Giá bán cực tốt: 68 tỷ (đơn giá 284tr/m2)
3/ Đất Nam Quang 2 Đường nội khu.
- Diện tích: 15x18m (CN: 270m2)
- Hướng: Tây Bắc
- Giá bán cực tốt: 77 tỷ (đơn giá 285tr/m2)
4/ Đất Nam Thiên 3 Đường nội khu.
- Diện tích: 17,5x21m
- Hướng: Nam
- Giá bán: 110 tỷ (~300tr/m2)
5/ Đất Nam Thiên 1 Đường Phạm Thái Bường.
- Diện tích: 14,5x19m (CN: 275,5m2)
- Hướng: Bắc
- Giá bán: 120 tỷ (đơn giá 435tr/m2)

Liên hệ :0939.14.8118 (Hiếu Đoàn), chuyên gia BĐS Phú Mỹ Hưng - Quận 7 và khu vực lân cận.

Xem thêm

Liên hệ:

093 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

56,95 tỷ

252 m²
226 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Phú Mỹ Hưng, Q. 7, Tp. Hồ Chí Minh

Hiếu Đoàn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng] đất biệt thự đơn lập phú mỹ hưng giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.