Tin đăng đã hết hạn.

Ngộp bank giá chỉ 90 tỷ/13x60/ CN 1053m2/ CTXD 1 hầm 7 tầng/ MT An Dương Vương

Ngày đăng: 19/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán khuôn đất mặt tiền kinh doanh Quận 6 ngay vòng xoay. Địa chỉ 972 An Dương Vương Phường 13 Quận 6. Diện tích: 13x60 nở hậu 45m. CT. Công nhận: 1053m2. Giá bán: Cần bán hạ giá bán nhanh chuyển nhượng cho chủ mới cần xây bệnh viện, trường học, văn phòng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 141 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

90 tỷ

1.053 m²
85,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. An Dương Vương, P. 13, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
NV

Ngọc Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Ngộp bank giá chỉ 90 tỷ/13x60/ CN 1053m2/ CTXD 1 hầm 7 tầng/ MT An Dương Vương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.