Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng qũy đất xây cao tầng | 25x46m | ngay MT Nguyễn Văn Luông |

Ngày đăng: 01/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chuyển nhượng quỹ đất đất - Phù hợp xây dựng cao tầng - 100% ODT !! - Vị trí siêu đẹp ngay Nguyễn Văn Luông - Diện tích khuôn viên: 25x46m ~ 1.065m2 - Phù hợp mua để xây dựng khách sạn , nhà hàng tiệc cưới, bệnh viện ...vvv - Hiện trạng cấp 4 - Hợp đồng thuê: 130tr/tháng - Gía bán: 130 tỷ Xem nhà trong giờ hành chính. Xin cảm ơn anh chị đã xem tin.

Xem thêm

Liên hệ:

090 122 ****

Vị trí bản đồ

130 tỷ

1.065 m²
122,07 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Luông, P. 12, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
pt

phạm mạnh trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng qũy đất xây cao tầng | 25x46m | ngay MT Nguyễn Văn Luông | - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.