Tin đăng đã hết hạn.

Bán sự đẳng cấp! Đất (17x25m) khu vip biệt thự đường số 8 Bình Phú P11 Quận 6

Ngày đăng: 30/04/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

+ Vị trí trung tâm: Mặt tiền đường Số 8, Bình Phú, Phường 11 Quận 6.
+ Khu vực quy hoạch chuẩn cho xây dựng biệt thự, gần ngay công viên Bình Phú, Metro Bình Phú.

+ Diện tích: 17x25m! Chỉ khu vực này mới có.
+ Hiện trạng có sẵn nhà mái tôn để cho thuê làm kho.
+ Giá: 67 tỷ, thương lượng trực tiếp chủ.

+ LH ngay thôi 0914013191 - Kiên Bùi - Nhà Phố Đẹp.
* Xem là thích - ở là hên *.

Xem thêm

Liên hệ:

091 401 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

67 tỷ

425 m²
157,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
KK

Kiên Bùi Kingland

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán sự đẳng cấp! Đất (17x25m) khu vip biệt thự đường số 8 Bình Phú P11 Quận 6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.