Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tặng nhà khu Xóm Đạo, Quận 4, diện tích 103.3m2, nở hậu, ô tô đỗ cửa

Ngày đăng: 27/03/2025

6.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán đất tặng nhà tại khu Xóm Đạo, Quận 4. Vị trí đắc địa, xe ô tô có thể đỗ ngay trước cửa nhà.

Diện tích đất là 103.3m2, với kích thước 5.6m x 20m, nở hậu 6.23m. Trên đất hiện có nhà kết cấu 1 trệt, 1 lầu, tuy nhiên đã cũ. Chủ mới có thể sửa chữa lại thành biệt thự hoặc xây dựng căn hộ dịch vụ lớn.

Khu vực dân trí cao, an ninh, yên tĩnh, nhiều tiện ích xung quanh. Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn, không quy hoạch.

Giá bán 8.29 tỷ (còn thương lượng).

Liên hệ 0903152501 (Thành Hưng) để biết thêm thông tin chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

090 315 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,6m
Chiều sâu 20m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

8,29 tỷ

112 m²
74,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Số tầng
2
Địa chỉ
Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hưng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tặng nhà khu Xóm Đạo, Quận 4, diện tích 103.3m2, nở hậu, ô tô đỗ cửa - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.