Bán đất Trần Quốc Toản 824m² - góc đường Pasteur - xây 2 hầm 8-12 tầng - Quận 3 - giá 310 tỷ

Ngày đăng: 22/05/2026

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Địa chỉ: Đường Trần Quốc Toản, Phường 6, Quận 3, Hồ Chí Minh - Diện tích: 824m² - Kết cấu: đất có 2 căn biệt thự trống + 1 căn đang cải tạo - Góc đường Pasteur - Trần Quốc Toản, khu toàn doanh nhân nổi tiếng - Quy hoạch xây dựng 2 hầm, 8-12 tầng nổi - Giá: 310 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

058 600 ****

Vị trí bản đồ

310 tỷ

824 m²
376,21 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Trần Quốc Toản, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Hồ Quốc Việt

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán đất Trần Quốc Toản 824m² - góc đường Pasteur - xây 2 hầm 8-12 tầng - Quận 3 - giá 310 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.