Sản phẩm hàng hiệu,chủ cần bán khuôn đất lớn mt đường hai bà trưng p.vts quận 3.dt:15x28m về 160 ty

Ngày đăng: 22/05/2026

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chủ hạ 30 tỷ cần bán khuôn đất lớn mặt tiền: - Địa Chỉ : Hai Bà Trưng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 - Diện tích : 15 x 28m - công nhận : 392.9m2 - Hiện trạng : hầm - 3 tầng  - Xây dựng mới : Hầm - 8 tầng  - Hợp đồng thuê với nhà hàng Phương Đông : 9.000$/ tháng  - Pháp lý : Chủ quyền cá nhân, chưa qua mua bán Giá bán : 190 tỷ - về 160 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

033 373 ****

Vị trí bản đồ

160 tỷ

393 m²
407,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phương Thúy

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Sản phẩm hàng hiệu,chủ cần bán khuôn đất lớn mt đường hai bà trưng p.vts quận 3.dt:15x28m về 160 ty - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.