Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất xây villa 02 Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Quận 3 | 9x32m | Tường Villa 0934161816

Ngày đăng: 19/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán lô đất xây biệt thự 320.9m2 tại con đường thương hiệu Lê Ngô Cát, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3 - Khu vực có nhiều biệt thự đẹp và giới tinh hoa cư ngụ. + ĐC: 2 Lê Ngô Cát, Phường Xuân Hoà mới, Quận 3 cũ. + DT: 9 x 32,4m, CN: 320,9m2 đất, nở hậu: 12,9m. + KC: Tặng GPXD: Hầm, trệt, 2 lầu, sân thượng. + Giá bán 150 tỷ. -------------------------------- Thông tin thật, hình ảnh thật, tránh mất thời gian các bên. Tường Nguyễn Villa. Phone/zalo: 0934161816 + Công ty BĐS Skyeagle. + 19 Tố Hữu, Thủ Thiêm, Q2. + Đơn Vị Quản Lý BĐS Cao Cấp Quận 1 - 2 - 3.

Xem thêm

Liên hệ:

093 416 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

150 tỷ

320.9 m²
467,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TV

Tường Nguyễn Villa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất xây villa 02 Lê Ngô Cát, P. Võ Thị Sáu, Quận 3 | 9x32m | Tường Villa 0934161816 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.