Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất hẻm 284/ Lê Văn Sỹ, P.14, Q.3 khuôn đất Cn 213,5m2 để xây CHDV hầm 6 tầng giá chỉ 103tr/m2

Ngày đăng: 25/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Hàng Hiếm! Đất trung tâm quận 3 khu vực Lê Văn Sỹ chủ đang cần bán gấp, giảm giá xuống dưới 200tr/m2 đang là tốt nhất khu vực. - DT trên sổ công nhận: 213,5m2 - Hiện trạng: Nhà cấp 4 chủ đang ở - Vị trí khuôn đất nằm trong hẻm 284 Lê Văn Sỹ, hẻm đối diện chợ Nguyễn Văn Trỗi, gần trường ĐH Sư Phạm, đoạn kinh doanh ăn uống nhộn nhịp nhất đường Lê Văn Sỹ. - Khuôn đất rộng duy nhất còn sót lại, CTXD 1 hầm 6 tầng 32 phòng ~ khu vực cho thuê phòng giá cao từ 8-10 triệu. - Pháp lý sạch, sổ hông công chứng ngay trong ngày, chủ cần bán để chia tài sản. - Giá tốt 22 tỷ ~ 103tr/m2 không còn sản phẩm so sánh. Vui lòng liên hệ zalo/sđt bên dưới để xem vị trí và biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

097 861 ****

Vị trí bản đồ

22 tỷ

213.5 m²
103,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Văn Sỹ, P. 14, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
0

0978615664

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất hẻm 284/ Lê Văn Sỹ, P.14, Q.3 khuôn đất Cn 213,5m2 để xây CHDV hầm 6 tầng giá chỉ 103tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.