Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất hiếm trong hẻm trục đường Phạm Ngọc Thạch, P6, Q3. DT 9,5 x 26m. Giá 53 tỷ

Ngày đăng: 28/03/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Lô đất Hiếm trục đường Phạm Ngọc Thạch, P6. DT 9,5 x 26m. Giá 53 tỷ

Diện tích: 9,5 x 26m. DTCN 243m2

Hiện trạng: Đất trống

Hẻm ô tô đường Phạm Ngọc Thạch; khuôn đất đẹp có thể xây biệt thự, khách sạn, văn phòng...

Giá 53 tỷ

Trọng Nghĩa 0947130066 - Luôn đồng hành cùng khách hàng!

Xem thêm

Liên hệ:

094 713 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m

Vị trí bản đồ

53 tỷ

243 m²
218,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Trọng Nghĩa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất hiếm trong hẻm trục đường Phạm Ngọc Thạch, P6, Q3. DT 9,5 x 26m. Giá 53 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.