Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất giá Tốt 164tr/m xây biệt thự - Khu VIP phường Võ Thị Sáu, quận 3. DT lớn 366m2 lý tưởng.

Ngày đăng: 26/03/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3

.
Diện tích đất: 366m2, 14m x30m.
Hiện trạng: Đất trống.
Sổ hồng cầm tay. Giao dịch ngay.
Giá chào 60 tỷ. Còn TL.
.
LH em Nguyên 0989198819 để chốt lộ đất biệt thự tuyệt vời này nghen !

Xem thêm

Liên hệ:

098 919 ****

Vị trí bản đồ

60 tỷ

366 m²
163,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh

Nguyên Đakao

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất giá Tốt 164tr/m xây biệt thự - Khu VIP phường Võ Thị Sáu, quận 3. DT lớn 366m2 lý tưởng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.