Bán lô đất siêu đẹp hẻm 154 vườn lài, an phú đông 74,5m2 đường nhựa có vỉa hè 10m cách cầu apd 1 km

Ngày đăng: 22/05/2026

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán Đất Sổ Mới Keng Có 3 lô liền kề Hẻm 2/ đường ven sông Vàm Thuật, phường An Phú Đông, Tp.Hcm. Cách cầu sắt APĐ 1km. - Giá: 5,7 tỷ - Diện tích: 75m2 (4 x 19) Đường: 10m Hướng: nam Chuẩn bị làm đường vườn lài 40m, cầu vàm thuật bắt qua đặng thuỳ trâm bình thạnh Khu vực ở lý tưởng, mát mẻ Còn nhiều lô đất đẹp lân cận khách quan tâm liên hệ e

Xem thêm

Liên hệ:

093 872 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

74.5 m²
76,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Senturia Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
H

Hạnh

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất siêu đẹp hẻm 154 vườn lài, an phú đông 74,5m2 đường nhựa có vỉa hè 10m cách cầu apd 1 km - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.