Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền thạnh lộc 29 - dt : 198m( 8m x 25m) chỉ 63 triệu/m2 - mặt tiền 10m - giá rẻ

Ngày đăng: 21/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

ĐẤT MẶT TIỀN THẠNH LỘC 29 - CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP ----------------- - Diện tích : 198m2. Full thổ cư - Ngang 8m x 24.7m - Mặt Tiền 10m Thông xe tải tránh. Thích hợp xây dựng mới kinh doanh các ngành nghề - Hiện trạng : nhà C4 chủ xác định bán đất. Đang cho thuê có dòng tiền hàng tháng - Vị trí : Cách trường trung tâm. Siêu thị chỉ 200m - Sổ Hồng riêng chính chủ lâu đời.chưa qua đầu tư - Giá chào : 12.7 tỷ thương lượng

Xem thêm

Liên hệ:

098 407 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

198 m²
63,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Thạnh Lộc 29, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
nh

nguyễn thế hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền thạnh lộc 29 - dt : 198m( 8m x 25m) chỉ 63 triệu/m2 - mặt tiền 10m - giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.