Tin đăng đã hết hạn.

Đất hẻm 1/ đường ven sông Vàm Thuật thông vào Vườn Lài, 20 x 34m

Ngày đăng: 12/09/2025

5.5
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bảy trăm mét đất Sài Gòn. Nhà to vườn rộng mồi ngon bạn hiền. Cụng bia nói chuyện luyên thuyên. Lợi danh, công việc, muộn phiền bỏ qua. Bán đất. Hẻm 1/ đường ven sông Vàm Thuật thông vào hẻm 224 Vườn Lài, phường An Phú Đông, Tp. Hcm. Cách cầu sắt An Phú Đông 1.5km. - Giá: 16 tỷ (23 tr/m2). - Diện tích: 681,6m2 (20 x 34), thổ cư 200m2. Hướng: Tây bắc. Đường trước nền: 5m, lộ giới 16m, hẻm thông0907282242add zalo tham khảo nhiều sp Vườn Lài, An Phú Đông).

Xem thêm

Liên hệ:

090 728 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

16 tỷ

681.6 m²
23,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
AL

An Phú Đông Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất hẻm 1/ đường ven sông Vàm Thuật thông vào Vườn Lài, 20 x 34m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.