Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Thạnh Lộc 37, 3,3 tỷ, 76 m2, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Thạnh Lộc 37, p An Phú Đông, Q12, HCM đang chờ chủ mới. Diện tích 76m2, mặt tiền 4m, ngõ rộng 6m rất thuận tiện cho việc đi lại. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng gì về giấy tờ. Giá chỉ 3,3 tỷ VND, quá hời cho một vị trí như vậy. Khu vực này rất hợp phong thủy, dễ dàng kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Cuộc sống dễ chịu, thoải mái, không quá ồn ào. Thích hợp cho gia đình trẻ hoặc ai đang muốn đầu tư. Khu vực xung quanh Cách công viên Thạnh Lộc 37 không xa, thích hợp cho những ai yêu thích không gian xanh. Trường mầm non Song Ngữ Global Star School gần đó, cực kỳ thuận lợi cho gia đình có con nhỏ. Các siêu thị như WinMart+ hay Bách Hóa Xanh cũng chỉ trong tầm tay, tiện lợi cho việc mua sắm. Liên hệ để biết thêm chi tiết 0933131172 DIỆU PHƯỚC.

Xem thêm

Liên hệ:

093 313 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

76 m²
43,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Thạnh Lộc 37, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
DP

Diệu Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Thạnh Lộc 37, 3,3 tỷ, 76 m2, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.