Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất sổ hồng riêng 582m2 mặt tiền Kênh Tham Lương, Đông Hưng Thuận, Quận 12, giá 18 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất 582m2 - Mặt tiền Kênh Tham Lương, gần Chợ Cầu + Quang Trung, Quận 12. - Diện tích: 9m x 60m, nở hậu 12m. - Sổ hồng chính chủ, công chứng ngay. - Giá cũ 24 tỷ bán gấp giảm còn 18 tỷ. Liên hệ xem đất 0779938978 Mr. Bon.

Xem thêm

Liên hệ:

077 993 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

18 tỷ

582 m²
30,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Kênh Tham Lương, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0779938978

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất sổ hồng riêng 582m2 mặt tiền Kênh Tham Lương, Đông Hưng Thuận, Quận 12, giá 18 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.