Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô Đất 2 Mặt tiền Tân Thới Nhất Quận 12 45*22m 970m2 thổ cư giá 50 tỷ

Ngày đăng: 01/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán Lô Đất 2 Mặt tiền Tân Thới Nhất Quận 12 45*22m 970m2 thổ cư giá 50 tỷ. - Diện tích: 1050m2, 970 thổ cư, Ngang 45 dài 22. - Hẻm 5m thông. - Phù hợp phân lô, xưởng, căn hộ... - Vị trí cách mặt tiền 100m. Tân Thới Nhất, Phan Văn Hớn, Cầu Tham Lương, Quốc lộ 1A. - Sổ hồng riêng, công chứng ngay. - Liên hệ Phú để xem và có giá tốt với chủ nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

093 113 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 45m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

50 tỷ

1.050 m²
47,62 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tân Thới Nhất 1, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NP

Nguyễn Sĩ Hải Phú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô Đất 2 Mặt tiền Tân Thới Nhất Quận 12 45*22m 970m2 thổ cư giá 50 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.