Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất tại Thạnh Lộc 47, 36 tỷ, 498 m2, Quận 12, HCM

Ngày đăng: 31/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

GỬI ACE 500TRTrợ duyên chủ bán lô đất hiếm, hẻm xe tải Thạnh lộc 47, Quận 12 Full thổ 498M2 (9.4X53) GIÁ 36 TỶ Vị trí vàng: Ngay sát Hà Huy Giáp - Qua Cầu Phú Long QL13 thuận tiện TIỆN XÂY CHDV, BIỆT THỰ, VP CÔNG TY , KHÁCH SẠN MINI, SPA HẺM XE TẢI VI VU, DÂN CƯ CAO CẤP Hiện trạng đất trống, cơ sở hạ tầng full tiện ích. Địa điểm xung quanh: - Gần phòng khám Thạc sĩ - BS chuyên khoa 2 Mộng Thơ - Bệnh viện Từ Dũ. - Siêu thị Winmart+ và Bách hóa xanh 669A Hà Huy Giáp, 845 Hà Huy Giáp. - Trường THCS Lương Thế Vinh.

Xem thêm

Liên hệ:

033 840 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,4m

Vị trí bản đồ

36 tỷ

498 m²
72,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Thạnh Lộc 47, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
0

0338405100

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất tại Thạnh Lộc 47, 36 tỷ, 498 m2, Quận 12, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.