Tin đăng đã hết hạn.

Giao dịch đất thổ cư Quận 12, diện tích 57,7m2, giá 2,85 tỷ

Ngày đăng: 04/09/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng
Bán mảnh đất thổ cư tọa lạc trên đường TX21, Quận 12, đối diện khu nhà Điền Thuận.
Mảnh đất có diện tích 5m x 12m, công nhận 57.7m2.
Hướng Tây Bắc.
Vị trí hẻm xe ba gác thông thoáng.
Giá bán: 2,85 tỷ đồng.
Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ số điện thoại 0964390737 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 439 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 11,54m

Vị trí bản đồ

2,85 tỷ

57.7 m²
49,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ ngách (<2,5m)
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
KL

Khải Hoàn Land

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giao dịch đất thổ cư Quận 12, diện tích 57,7m2, giá 2,85 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.