Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất tại Đường 14, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh, giá siêu hời 17 tỷ, 2614 m2

Ngày đăng: 29/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Nằm ở vị trí đắc địa góc 2mặt tiền Đường tx 14, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh, lô góc 2mt . đất rộng 2614 m2 với giá bán 17 tỷ VND. Đây là cơ hội lý tưởng cho những ai đầu tư lâu dài sổ hồng công chứng ngay . quy hoăch hỗn hợp trong khu dân cư. hiện tại đất nông nghiệp mặt đường rộng 10m, thuận tiện cho việc di chuyển và có tính phong thủy tốt. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0902541706 và tên Mạch Thị Quỳnh.

Xem thêm

Liên hệ:

090 254 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

17 tỷ

2.614 m²
6,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. 14, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
MQ

Mạch Quỳnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất tại Đường 14, Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh, giá siêu hời 17 tỷ, 2614 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.