Tin đăng đã hết hạn.

HXH 10m Lê Thị Riêng DT 10x28m ngay ủy ban quận 12- Giá chỉ 17 tỷ TL

Ngày đăng: 08/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

HXH 10m Lê Thị Riêng DT 10x28m ngay ủy ban quận 12- Giá chỉ 17 tỷ TL Cần bán đất HXH 10m Lê thị Riêng- giáp Gò vấp Diện tích: 10x28m Thích hợp xây CHDV, văn phòng hay nhà ở biệt thự Giá tốt chỉ 60tr/m2 Khu vực đẹp, 1 xẹt ngắn ra Mặt tiền Giá bán: 17 tỷ TL LH: 0902300695 Tài NV

Xem thêm

Liên hệ:

090 230 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

17 tỷ

280 m²
60,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Riêng, P. Thới An, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Văn Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết HXH 10m Lê Thị Riêng DT 10x28m ngay ủy ban quận 12- Giá chỉ 17 tỷ TL - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.