Tin đăng đã hết hạn.

Đất thổ cư mặt tiền khu biệt thự Nam Long đường Hà Huy Giáp P. Thạnh Lộc, Q.12 DT 187m2 (10mx20m)

Ngày đăng: 25/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư mặt tiền khu biệt thự Nam Long đường Hà Huy Giáp P. Thạnh Lộc, Q. 12 DT 187m2 (10mx20m) 26 tỷ. Mặt tiền khu vip Biệt Thự Nam Long, sổ hồng riêng, không quy hoạch. Có GPXD riêng: 1 trệt + lửng + 5 lầu cho từng thửa. Vị trí cực đẹp đường Hà Huy Giáp/ khu Nam Long khu vip ra Quốc lộ 1A, thông Hà Huy Giáp, TL08, gần Bến xe Ngã Tư Ga, Ngân hàng Sacombank, khu Nam Long, khu du lịch Bến Xưa đường 30m, Cầu An Lộc giáp Gò Vấp tiện ích đầy đủ. Liện hệ ngay 0964922797 làm việc trực tiếp chính chủ cam kết thông tin chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 492 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

26 tỷ

187 m²
139,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hà Huy Giáp, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
dt

dang quoc tuan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất thổ cư mặt tiền khu biệt thự Nam Long đường Hà Huy Giáp P. Thạnh Lộc, Q.12 DT 187m2 (10mx20m) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.