Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất hẻm 129 đường Thạnh Lộc 15 , DT 5x 34 thổ cư 172m SHR giá chỉ 34tr/m

Ngày đăng: 17/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán đất hẻm 129 đường Thạnh Lộc 15 , DT 5x 34 thổ cư 172m SHR giá chỉ 34tr/m Đường Thạnh Lộc 15 đang làm bờ kè kênh bê tông kiêng cố , xung quanh nhiều kho xưởng cty hoạt động , gần chợ Vườn Lài Xung quanh dân cư đông , khu dân cư hiện hữu Đường ô tô thông thoáng Giá 6 tỷ còn thương lượng Liên hệ Hải nam hưng để đầu tư nhà đất giá tốt ở quận 12

Xem thêm

Liên hệ:

093 515 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

6 tỷ

172 m²
34,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
First Home Thạnh Lộc, Đ. Thạnh Lộc 27, P. Thạnh Lộc, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
HN

Hải Đại Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất hẻm 129 đường Thạnh Lộc 15 , DT 5x 34 thổ cư 172m SHR giá chỉ 34tr/m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.