Tin đăng đã hết hạn.

Vị trí - thế đất - diện tích - giá bán cực tốt - tìm nhà đầu tư nhanh nhất

Ngày đăng: 13/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

843m2 đất cây hàng năm ngang 17m6 dài 48m. Mặt tiền đường TX37, P. Thới An (Thạnh Xuân cũ). - Giá bán: 15tr/m2 thương lượng ít. - Anh chị NĐT quan tâm vui lòng LH 0931115950

Xem thêm

Liên hệ:

093 111 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 17,6m

Vị trí bản đồ

13 tỷ

843 m²
15,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Thạnh Xuân 37, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
T

Trung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vị trí - thế đất - diện tích - giá bán cực tốt - tìm nhà đầu tư nhanh nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.