Tin đăng đã hết hạn.

Đất Thổ Cư Mặt tiền đường HIỆP THÀNH 17, phường HIỆP THÀNH, Q12, dt 687,8m2 (9m/22mx40m), Đường 6m

Ngày đăng: 05/08/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất Thổ Cư Mặt tiền đường HIỆP THÀNH 17, phường HIỆP THÀNH, Q12, dt 687,8m2 (9m/22mx40m), Đường 6m GIÁ 33,48Tỷ - Đất trống tiện xây mới, phù hợp xây Biệt Thự, CHDV, Nhà Xưởng,... Có sổ hồng riêng. - Vị trí Mặt tiền đường HIỆP THÀNH 17 HT17, thông đường Nguyễn Ảnh Thủ, HIỆP THÀNH 13 HT13, gần đường Lê Văn Khương, HIỆP THÀNH 26 HT26, HIỆP THÀNH 25 HT25, Đường Vào Chùa Pháp Thạnh, LIên Khu 2-5, Trần Thị Bảy, HIỆP THÀNH 44 HT44, HIỆP THÀNH 06 HT06, HIỆP THÀNH 5 HT5, gần Chợ HIỆP THÀNH, UBND phường Hiệp Thành, Bến Xe Buýt Hiệp Thành, Trường Mầm Non Họa Mi 2, tiện ích xung quanh đầy đủ. - Liên hệ ngay 0909144697 làm việc trực tiếp với chính chủ. Cam kết thông tin chuẩn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 914 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

33,48 tỷ

687.8 m²
48,68 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hiệp Thành 17, P. Hiệp Thành, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đặng Phương Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Thổ Cư Mặt tiền đường HIỆP THÀNH 17, phường HIỆP THÀNH, Q12, dt 687,8m2 (9m/22mx40m), Đường 6m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.