Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền, 8*35m, P.Tân Thới Nhất, giá 20.5 tỷ, quận 12, Trường Chinh.

Ngày đăng: 16/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

* Diện tích sử dụng 280m2, công nhận 260m2. Mặt tiền đường Tân Thới Nhất 13. - Ngang lớn 8m, vuông vức, Full thổ cư. - Vị trí: Thông Trường Chinh 1 trục, Phan Văn Hớn, Quốc Lộ 1A. Khu vực tiện ích đầy đủ. # Chợ Lạc Quang# Phan Văn Hớn# Cầu Tham Lương# - Hiện trạng: Nhà cấp 4, đang cho thuê 25 triệu/ tháng. XÁC ĐỊNH BÁN ĐẤT. * Phù hợp: Xây biệt thự, căn hộ dịch vụ, đầu tư dữ tiền.... - Pháp lý đầy đủ công chứng ngay. - Giá 20.5 tỷ_ Thương lượng chính chủ. * Lh/ Sơn: 0989968981

Xem thêm

Liên hệ:

098 996 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

20,5 tỷ

260 m²
78,85 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tân Thới Nhất 13, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NN

Nguyễn Viết Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền, 8*35m, P.Tân Thới Nhất, giá 20.5 tỷ, quận 12, Trường Chinh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.