Tin đăng đã hết hạn.

Cấn bán gấp đất ở đường Nguyễn Văn Quá, 582m2, giá 23 tỷ

Ngày đăng: 29/07/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí gần chợ Cây Sộp, đưởng ô tô thẳng một trục ra mặt tiền, tương lai mặt tiền thụt kênh Tham Lương. + Diện tích 582m2, chiều rộng gần 9m. + Đất trống full đất ở, tiện xây mới cao tầng, căn hộ dịch vụ, toà nhà văn phòng, nhà vườn, + Sổ hồng chính chủ từ xưa. + Cần bán gấp, giá 23 tỷ. Liên hệ ***, MTG

Xem thêm

Liên hệ:

090 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Xây mới

Vị trí bản đồ

23 tỷ

582 m²
39,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
AT

Anh Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cấn bán gấp đất ở đường Nguyễn Văn Quá, 582m2, giá 23 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.