Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất phù hợp tách thửa, lô góc

Ngày đăng: 31/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán 1015 m2 đất, mặt tiền QL 1A và đường Tân Thới Nhất 02. Cạnh mặt tiền QL 1A 19m, nở hậu 21.5m, cạnh mặt tiền Tân Thới 02 là 57m. Có thể tách thành 11 nên đất ngang 5m... Vị trí đất cách vòng xoay QL 1A và Ql22 đúng 1.3km.

Xem thêm

Liên hệ:

090 253 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

60 tỷ

1.015 m²
59,11 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
A

A.phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất phù hợp tách thửa, lô góc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.