Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nông nghiệp quy hoạch đất ở đô thị mới tại đường Thạnh Xuân 52, DT 75.9m2, LH 0909842341

Ngày đăng: 20/07/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán đất nông nghiệp, quy hoạch đất ở đô thị mới, không vướng quy hoạch tại đường Thạnh Xuân 52, Quận 12. Diện tích sổ 75.9m2, diện tích thực tế 84m2. MT 8.42m, nở hậu 8.46m. Đất đã cán nền bê tông cao ráo và cổng rào khóa, ranh giới rõ ràng. Đất có thể chia thành 2 hoặc 3 căn nhà xây cho thuê hoặc ở. Gần chợ Bùi Công Trừng, gần trường học, giao thông thuận tiện. Pháp lý rõ ràng (sổ hồng). Gía 990 triệu (có thương lượng). Liên hệ SDT 0909842341

Xem thêm

Liên hệ:

090 984 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

990 triệu

75.9 m²
13,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Thạnh Xuân 52, P. Thạnh Xuân, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
CC

Chính Chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nông nghiệp quy hoạch đất ở đô thị mới tại đường Thạnh Xuân 52, DT 75.9m2, LH 0909842341 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.