Tin đăng đã hết hạn.

Đón Sóng Quy Hoạch, bán Đất Thổ Cư đường Vườn Lài, phường AN PHÚ ĐÔNG, Q12,dt 374m2 giá 21tỷ.

Ngày đăng: 20/06/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đón Sóng Quy Hoạch, bán Đất Thổ Cư đường Vườn Lài, phường AN PHÚ ĐÔNG, Q12,dt 374m2 giá 21tỷ. Đất thổ cư khu vip nhất An Phú Đông,sinh lời rất cao,phù hợp xây biệt thự , CHDV, sổ hồng riêng chính chủ, không bị quy hoạch Vị trí Đường 8m thông đường Vườn Lài, gần đường Thạnh lộc 16 TL16 , Thạnh Lộc 14, TL14, Thạnh Lộc 29, TL29, Thạnh Lộc 31, TL31, Thạnh Lộc 28, TL28, Chiến Khu, UBND Thạnh Lộc , Chùa Kỳ Quang,Trường Trần Hưng Đạo , gần chung cư An Phú Đông ,chung cư thạnh lộc , chợ An phú đông , Trường ĐH Nguyễn tất Thành.Tiện ích đầy đủ Liên hệ 0945786933 để biết thêm thông tin chi tiết và xem nhà.Cam kết thông tin chuẩn

Xem thêm

Liên hệ:

094 578 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 14m

Vị trí bản đồ

21 tỷ

374 m²
56,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
MH

MS Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đón Sóng Quy Hoạch, bán Đất Thổ Cư đường Vườn Lài, phường AN PHÚ ĐÔNG, Q12,dt 374m2 giá 21tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.