Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất đẹp xây biệt thự 731m2, sát bờ sông vàm thuật Nguyễn Thị Nhuần, An Phú Đông, Q12, HCM

Ngày đăng: 09/06/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng đẹp mặt tiền kênh Sát bờ sông vàm thuật 150m,p an phú đông,quận 12 DT công nhận ngang 12m.70m = 731m2 Nguyễn Thị Nhuần, p An Phú Đông, Q12, HCM - Giá 24,5 tỷ, -pháp lý đầy đủ,sổ hồng mua bán liền - Mặt tiền rộng 10m, ngõ rộng 10m, cực kỳ thuận lợi cho việc kinh doanh -thuận tiên xây biệt thự ,kho xưởng quá đẹp -đường xe tải thông thoáng đi chuyển Khu vực xung quanh - Gần công viên Thanh Niên - Bệnh viện Đa Khoa Hồng Đức II - Trường tiểu học Lê Đức Thọ, THPT Trần Hưng Đạo - Siêu thị Bách Hóa Xanh Liên hệ 0978631294 Hùng để biết thêm chi tiết Thiện chi kb zalo gửi chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

097 863 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

24,5 tỷ

731 m²
33,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
P. An Phú Đông, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
Mh

Mai văn hùng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất đẹp xây biệt thự 731m2, sát bờ sông vàm thuật Nguyễn Thị Nhuần, An Phú Đông, Q12, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.