Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất mặt tiền kinh doanh đường Trần Thị Cờ, giá tốt LH 0961333388

Ngày đăng: 09/04/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất mặt tiền kinh doanh đường Trần Thị Cờ, Phường Thới An, Quận 12.

Diện tích: 155.9m2 (~7,6m * 20m).
Đường nhựa 20m.

Vị trí đẹp, khu vực đông dân cư.
Hướng: Đông Bắc.
Sổ hồng chính chủ.
Giá 10 tỷ.

Liên hệ chính chủ: 0961333388.

Xem thêm

Liên hệ:

096 133 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7,6m

Vị trí bản đồ

10 tỷ

155.9 m²
64,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
NH

Nguyen Thi Hang

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất mặt tiền kinh doanh đường Trần Thị Cờ, giá tốt LH 0961333388 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.