Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiện đường cầu Ba Phụ, cơ hội đầu tư tuyệt vời chỉ từ 26tr/m2 cách sông Vàm Thuật 80m

Ngày đăng: 17/01/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất mặt tiện đường cầu Ba Phụ, cơ hội đầu tư tuyệt vời chỉ từ 26tr/m2.

Tôi chính chủ cần bán gấp lô đất Đường Cầu Ba Phụ, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh.
Diện tích 40x56m tổng 1.819m2, trong đó thổ cư 1.780m2.
Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.
MT đường nhựa P. Thạnh Xuân, Q. 12.
Khu vực rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư thương mại.
Khu đất có mặt tiền rộng rãi, dễ dàng tiếp cận các tuyến đường lớn.
Nằm trong khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao, thuận tiện cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận.
Gần các tiện ích như siêu thị Bách Hóa Xanh, gần Chợ, Bệnh viện và các trường học như Bamboo School, trường THCS Lương Thế Vinh, tạo điều kiện thuận lợi cho cuộc sống hàng ngày.
Cách sông Vàm Thuật 80m. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm thông tin chi tiết về lô đất này qua số điện thoại 0708092268.
Bớt lộc cho người thiện chí.

Xem thêm

Liên hệ:

070 809 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 40m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

60 tỷ

1.819 m²
32,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
D

Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiện đường cầu Ba Phụ, cơ hội đầu tư tuyệt vời chỉ từ 26tr/m2 cách sông Vàm Thuật 80m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.