Tin đăng đã hết hạn.

Đất nằm trong khu biệt thự ngay ngã tư Ga Q12 ngang 15m xây tự do

Ngày đăng: 27/12/2024

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất khu biệt thự Thạnh Xuân P. Thạnh Xuân Q12.
(ngay Ngã tư Ga).
- 15 x 17m, thổ 254m2, 1 mặt tiền rạch gần đường bờ kênh Tham Lương cầu An Lộc và 1 mặt đường 10m.
- Mặt rạch có thêm 120m2 lộ giới bờ bao kênh rạch được sử dụng nhưng không công nhận, tha hồ làm sân vườn, trồng rau.
- Hướng Đông Nam, khu biệt thự, xây tự do.
- Đường 10m thông.
- Giá: 15.99 tỷ còn TL.
- Kề bên Nguyễn Oanh - Gò Vấp.
- Hàng hiếm trong khu.
0388 240 246 Duyên.

Xem thêm

Liên hệ:

038 824 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m

Vị trí bản đồ

15,99 tỷ

254 m²
62,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
KD

Khả Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nằm trong khu biệt thự ngay ngã tư Ga Q12 ngang 15m xây tự do - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.