Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đôi mặt tiền võ văn kiệt trung tâm quận 1

Ngày đăng: 10/09/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Địa chỉ: 186 188 Võ Văn Kiệt, P. Cầu Ông Lãnh, Quận 1 Gần giao Nguyễn Thái Học, đoạn đẹp vỉa hè rộng kinh doanh sầm uất. Diện tích: Ngang 8,3m x 25,5m (CN 191m) Hiện trạng: Đất trống, vuông vức, thuận tiện xây dựng mới Tiềm năng: Vị trí được phép xây dựng cao tầng (Trước đây đã có GPXD: 2 hầm + 8 tầng năm 2009) Giá bán: 95 tỷ (thương lượng) Liên hệ để xem đất và thương lượng trực tiếp.

Xem thêm

Liên hệ:

091 999 ****

Vị trí bản đồ

95 tỷ

191 m²
497,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Kiệt, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0919995012

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đôi mặt tiền võ văn kiệt trung tâm quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.