Tin đăng đã hết hạn.

Khan hiếm, chủ cần tiền bán đất mặt tiền đường Đề Thám P. Cầu Ông Lãnh Quận 1. DT: 4,5x19m2 38 tỷ

Ngày đăng: 29/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất đường Đề Thám, phường Cầu ông Lãnh, Quận 1. - Diện tích: 4.4x19m. - Công nhận: 85.1m2. - Hiện trạng tháo dỡ đất trống. - Tặng GPXD sẵn Hầm 7 Tầng. - Giá: 38 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

033 373 ****

Vị trí bản đồ

38 tỷ

85.1 m²
446,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đề Thám, P. Cầu Ông Lãnh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
PT

Phương Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khan hiếm, chủ cần tiền bán đất mặt tiền đường Đề Thám P. Cầu Ông Lãnh Quận 1. DT: 4,5x19m2 38 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.