Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Đất Điện Biên Phủ, Q.1 - 21 x20m (CN 390 m2) - CTXD: Hầm 8 tầng - Giá chỉ 82 tỷ chốt nhanh

Ngày đăng: 04/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán gấp đất Điện Biên Phủ, Q. 1 - 21 x20m (CN 390 m²) - CTXD: Hầm 8 tầng - Giá chỉ 82 tỷ chốt nhanh. - Diện tích: 21m x 20m. Công nhận: 390m². - Hiện trạng: Đất trống. - Tiện đi Bình Thạnh, Quận 3, công viên Lê Văn Tám, nhà thờ Tân Định. - Gía bán: 120 tỷ TL giảm còn 82 tỷ chốt.

Xem thêm

Liên hệ:

070 839 ****

Vị trí bản đồ

82 tỷ

390 m²
210,26 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Điện Biên Phủ, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0708397999

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Đất Điện Biên Phủ, Q.1 - 21 x20m (CN 390 m2) - CTXD: Hầm 8 tầng - Giá chỉ 82 tỷ chốt nhanh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.