Tin đăng đã hết hạn.

Giảm sâu Bán MT Trần Hưng Đạo - Nguyễn Khắc Nhu Quận 1, 14x30m, 3 lầu cũ, 200 tỷ

Ngày đăng: 15/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trung tâm quận 1 Nguyễn Khắc Nhu - Trần Hưng Đạo Ngay Pullman. Diện tích đất: 14x30m sử dụng: 430m2. Hiện đang Để trống. Phù hợp xây cao ốc 8 - 10 tầng (VP, CHDV, khách sạn). * Tiềm năng đầu tư: Giá 200 tỷ TL. Dự kiến dòng tiền sau hoàn thiện: 1.21.5 tỷ/tháng. Tỷ suất lợi nhuận 18 - 22%/năm. Trực tiếp chính chủ - Giá tốt nhất thị trường. Gọi Ngay Cao Kiệt 0933112354 Để Hỗ trợ chính chủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 311 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

200 tỷ

430 m²
465,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
AK

Anh Kiệt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm sâu Bán MT Trần Hưng Đạo - Nguyễn Khắc Nhu Quận 1, 14x30m, 3 lầu cũ, 200 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.