Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Trần Quý Khoách Tân Định Quận 1, 225m2 ngang 8,6m giá 112 tỷ 0974938887

Ngày đăng: 30/07/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khuôn đất đẹp mặt tiền Trần Quý Khoách Tân Định Q1 Ngang 8,6m sâu 26m. Khuôn đất đủ 225m2 . Xây dựng được Hầm lửng 5 lầu 1000m2 sàn theo giấy phép XD cũ Giá 112 tỷ . Khuôn đất rất đẹp hiếm để xây trụ sở VP, Căn hộ DV Liên hệ Hoàng 0974938887

Xem thêm

Liên hệ:

097 493 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,6m

Vị trí bản đồ

112 tỷ

225 m²
497,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. Trần Quý Khoách, P. Tân Định, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoang Tran

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Trần Quý Khoách Tân Định Quận 1, 225m2 ngang 8,6m giá 112 tỷ 0974938887 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.