Tin đăng đã hết hạn.

Chủ gửi độc quyền, bán MT 4 Nguyễn Thành Ý Quận 1 - DT 13 x 20m - CN 239m2 - Giá 108 tỷ

Ngày đăng: 25/07/2025

4.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán đất mặt tiền 4 Nguyễn Thành Ý Phường Đa Kao Quận 1. Diện tích: 13 x 20m - công nhận 239m2. Hiện trạng: Đất trống. Có gpxd: 1 hầm - 7 tầng - mật độ xây dựng 70% tổng dtxd: 1.150m2 sàn. Vị trí lô đất 2 mặt tiền trước sau thông thoáng. Pháp lý cá nhân chủ nhà giao độc quyền bán. Liên hệ: 0906354537 Trung Hậu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 635 ****

Vị trí bản đồ

108 tỷ

239 m²
451,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thành Ý, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0906354537

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ gửi độc quyền, bán MT 4 Nguyễn Thành Ý Quận 1 - DT 13 x 20m - CN 239m2 - Giá 108 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.