Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 749m2 tại Lê Duẩn, P. Phù Đổng, Plei Ku, Gia Lai, 74 tỷ VND

Ngày đăng: 17/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Lê Duẩn, P. Phù Đổng, Plei Ku, Gia Lai với diện tích 749m2. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. Mặt tiền 13m, đường trước rộng 32m, thuận tiện cho việc đi lại. Hướng cửa chính: Đông Nam, lý tưởng cho phong thủy. Giá: 74 tỷ VND, cơ hội đầu tư hấp dẫn. Tiện ích xung quanh: Cửa hàng Winmart gần 32 Lê Duẩn. Công viên Nguyễn Viết Xuân và công viên KPă Klơng. Bệnh viện Hùng Vương Gia Lai, Bệnh viện Đa Khoa Tỉnh Gia Lai và bệnh viện Đại Học Y Dược - Hoàng Anh Gia Lai. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Kiên qua số điện thoại 0925746506

Xem thêm

Liên hệ:

092 574 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

74 tỷ

749 m²
98,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Duẩn, P. Phù Đổng, Tp. Pleiku, T. Gia Lai
K

Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 749m2 tại Lê Duẩn, P. Phù Đổng, Plei Ku, Gia Lai, 74 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.