Tin đăng đã hết hạn.

Đất hẻm Lý Thái Tổ, Thống Nhất - Giá sập sàn, chốt nhanh còn kịp!

Ngày đăng: 15/08/2025

7.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Cần tiền gấp nên chủ nhà hạ giá bán nhanh lô đất hẻm đường Lý Thái Tổ, phường Thống Nhất.
Diện tích đất là 10m x 29m, có 100m2 đất ở.
Hướng Bắc.
Đường rộng 3m, thông thoáng, đi lại thuận tiện.
Vị trí gần nhiều tiện ích.
Giá bán: 2.15 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ 0976947608 để xem đất và biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

097 694 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Chiều sâu 29m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

290 m²
7,41 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Lý Thái Tổ, P. Thống Nhất, Tp. Pleiku, T. Gia Lai
PT

Phuong Linh Trinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất hẻm Lý Thái Tổ, Thống Nhất - Giá sập sàn, chốt nhanh còn kịp! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.