Tin đăng đã hết hạn.

Đất hẻm ô tô, full tiện ích, giá yêu thương chỉ 1,4 tỷ

Ngày đăng: 04/08/2025

7
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Đất hẻm Lê Thị Hồng Gấm, đường 2 ô tô thông Trần Quý Cáp siêu hot.
Diện tích rộng rãi 5m x 29m, có 60m2 thổ cư.
Hướng Bắc đón tài lộc.
Tiện ích bạt ngàn ngay trước cửa: Chợ Bà Định, Trường Sao Việt, TH Chu Văn An, TH Đinh Tiên Hoàng, dân cư đông đúc, an ninh tuyệt đối.
Giá chỉ 1,4 tỷ, thương lượng chính chủ, nhanh tay kẻo lỡ.
Liên hệ ngay 0963493479 gặp Bình để xem đất và chốt deal ngay hôm nay.
Xem thêm

Liên hệ:

096 349 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 29m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

145 m²
9,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Đ. Lê Thị Hồng Gấm, Tp. Pleiku, T. Gia Lai
LB

Lê Duy Bình Bđs

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất hẻm ô tô, full tiện ích, giá yêu thương chỉ 1,4 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.