Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền đường Nguyễn Thái Bình, Pleiku đang chờ đón chủ nhân mới đến xây tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 03/03/2025

6.5
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đất mặt tiền đường Nguyễn Thái Bình, Pleiku đang chờ đón chủ nhân mới đến xây tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.
Diện tích đất rộng rãi 5m x 46,5m, nở hậu đón tài lộc, với 50m2 thổ cư.
Vị trí đắc địa, giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối đến các tiện ích xung quanh.
Giá bán chỉ 2,15 tỷ, quá hấp dẫn cho một lô đất tiềm năng như vậy.
Liên hệ ngay 0947622367 để không bỏ lỡ cơ hội có một không hai này.
Xem thêm

Liên hệ:

094 762 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 46,5m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

232.5 m²
9,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Mặt phố - Mặt đường
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thái Bình, Tp. Pleiku, T. Gia Lai
LD

Lê Kim Dung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền đường Nguyễn Thái Bình, Pleiku đang chờ đón chủ nhân mới đến xây tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.