Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền Phụng Hiệp, gần chợ Cây Dương, giá tốt

Ngày đăng: 25/09/2025

7.2
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Kính mời quý vị đến chiêm ngưỡng hai nền đất tại khu dân cư trung tâm huyện Phụng Hiệp, một chốn an cư lý tưởng, nơi nhịp sống thanh bình hòa quyện cùng tiện nghi hiện đại.
Diện tích mỗi nền là 5m x 15m, tọa lạc trên đường số 4 với lộ giới rộng 13m, hứa hẹn một không gian sống thoáng đãng và dễ dàng di chuyển.
Hướng Tây Nam mang lại sự mát mẻ và ánh sáng dịu dàng cho ngôi nhà tương lai của bạn.
Vị trí đắc địa gần chợ Cây Dương, trường học các cấp 1, 2, 3, và công an huyện (cũ), đảm bảo cuộc sống tiện lợi và an toàn.
Khu dân cư đông đúc, an ninh, là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm gia đình.
Giá bán: Nền 1 giá 480 triệu, nền 2 giá 520 triệu (buông thuế phí).
Liên hệ: 0797333965 để biết thêm chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư hấp dẫn này.
Xem thêm

Liên hệ:

079 733 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 15m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Đắc địa - Ngã 3-4-5-6, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

480 triệu

75 m²
6,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền Phụng Hiệp, gần chợ Cây Dương, giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.