Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 432m2 tại Phạm Văn Đồng, Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc, 22 triệu VND

Ngày đăng: 15/09/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán lô đất trục chính đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc với diện tích 432m2. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/ sổ hồng. + Mặt tiền rộng 16.5m, thổ cư 150m thuận lợi cho kinh doanh.buôn bán + Đường rộng 8m, phù hợp cho ô tô ra vào thoải mái. + Giá bán hấp dẫn: 22 triệu/1m VND. + Có thể xây dựng theo nhu cầu sử dụng. Liên hệ ngay Huân BĐS Đại Lải qua số điện thoại 0357683363 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

035 768 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

432 m²
21,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Phạm Văn Đồng, P. Xuân Hòa, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
HL

Huân Bđs Đại Lải

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 432m2 tại Phạm Văn Đồng, Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc, 22 triệu VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.