Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp - Đạm Xuyên, Tiền Châu, TP. Phúc Yên - Vĩnh Phúc vị trí: Đạm Xuyên - Tiền Châu

Ngày đăng: 26/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất đẹp - Đạm Xuyên, Tiền Châu, TP. Phúc Yên - Vĩnh Phúc. Vị trí: Đạm Xuyên - Tiền Châu, TP. Phúc Yên. Diện tích: 61.5m2 (Full thổ cư). Đường rộng, thông thoáng ô tô vào tận nơi. Gần sân bóng, nhà văn hoá kiểu mẫu, khu dân cư yên tĩnh. Sắp tới khu vực sẽ có cầu Đạm Xuyên tiềm năng tăng giá mạnh! Giá chỉ: 1tỷ4xx triệu. Liên hệ: 0963092132

Xem thêm

Liên hệ:

096 309 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 48m

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

61.5 m²
22,76 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp - Đạm Xuyên, Tiền Châu, TP. Phúc Yên - Vĩnh Phúc vị trí: Đạm Xuyên - Tiền Châu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.