Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc, 19 triệu / m2, 352 m2, Chính chủ giá siêu hời

Ngày đăng: 21/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc với diện tích 352m2, pháp lý đầy đủ, giá 19 triệu / m2. - Vị trí thuận lợi, dễ dàng di chuyển. - Đường xá rộng rãi, đảm bảo giao thông thuận tiện. - Phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Trang bị đầy đủ tiện nghi cơ bản. Điểm nhấn: Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho mọi giao dịch. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0979616133,

Xem thêm

Liên hệ:

097 961 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6,69 tỷ

352 m²
19,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Ngọc Thanh, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
PT

Phạm Văn Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền Xã Ngọc Thanh, Phúc Yên, Vĩnh Phúc, 19 triệu / m2, 352 m2, Chính chủ giá siêu hời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.