Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Võ Thị Sáu, Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc, 1,2 tỷ, 60,3 m2, view đẹp

Ngày đăng: 21/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Võ Thị Sáu, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc với diện tích 60,3 m2, giá 1,2 tỷ VND. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Mặt tiền 5m, ngõ vào 5m, thuận tiện cho xe ô tô. Khu vực phong thủy tốt, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đường vào rộng, dễ dàng di chuyển. Khu vực dân cư an ninh, yên tĩnh, gần trường học và các tiện ích. Khu vực xung quanh. Gần trường Việt Xô số 1 và Trường Cao Đẳng Cơ Điện Hà Nội (HCEM). Giáp ký túc xá sư phạm Hà Nội 2, giáp tường PTTH Xuân Hòa... Liên hệ để được tư vấn miễn phí: 0977251111 Nam VP BĐS Phúc Yên.

Xem thêm

Liên hệ:

097 725 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

60.3 m²
19,9 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Võ Thị Sáu, P. Xuân Hòa, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
NH

Nam Homelands

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Võ Thị Sáu, Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc, 1,2 tỷ, 60,3 m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.