Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm! Chính chủ bán đất nền dự án tại Khu đô thị Hùng Vương, giá chỉ từ 39 triệu/m2

Ngày đăng: 25/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Một trong những lô đất cuối cùng có giá 3xtr/m2 tại KDT Hùng Vương. - Lô số 22. LK42. - Diện tích: 113m2. - Giá: 39 triệu VND. - Chiều ngang mặt tiền: 5m. - Đường Quốc Lộ 2A, Phường Tiền Châu, Phúc Yên, Vĩnh Phúc. Điểm nổi bật: + Thuộc KĐT đáng sống nổi bật TP Phúc Yên, hạ tầng hoàn thiện, dân cư đông đúc. + Mặt tiền rộng rãi, thuận tiện cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Tiềm năng tăng giá cao, ổn định. Tiện ích xung quanh: Trường học, bệnh viện, chợ, sân vận động... Chỉ cách vài bước chân. Thông tin chi tiết liên hệ: 0398011094

Xem thêm

Liên hệ:

039 801 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4,41 tỷ

113 m²
39,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
TMS Land Hùng Vương, Tp. Phúc Yên, T. Vĩnh Phúc
NA

Nguyễn Đức Kỳ Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm! Chính chủ bán đất nền dự án tại Khu đô thị Hùng Vương, giá chỉ từ 39 triệu/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.